40 Tuổi Đời - Forty Something - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim 40 Tuổi Đời Vietsub HD Online - Rophim

40 Tuổi Đời

Forty Something

Thông tin phim
0
HD
Tập 20
Đã hoàn thành: 20 Tập
Thời lượng:
47 phút/tập
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim 40 Tuổi Đời

Đón xem 40 Tuổi Đời (thể loại Chính Kịch, Gia Đình, phim Hồng Kông, Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. 40 Tuổi Đời được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Câu chuyện xoay quanh Yeung Chung-tak, người đã dành hai mươi năm đường đời cho bộ phận điện tử gia dụng của doanh nghiệp gia đình, Yip Fook Trading. Thật không may, khi doanh nghiệp phát triển, anh nhận ra rằng vị trí phó giám đốc là nơi xa nhất anh có thể đi, vì người ngoài không thể biến thành một phần của doanh nghiệp gia đình. Nhưng rồi, Chung-tak vẫn hài lòng với đời sống của mình, bởi vì trọng tâm thực sự của anh luôn là gia đình. Cuộc hôn nhân hạnh phúc của Chung-tak với vợ, Wong Oi-lin, bị thách thức khi việc chuyển căn hộ và những thay đổi trong công ty mang đến những khủng hoảng bất ngờ cho cuộc sống của họ. Họ có hai cô con gái, và cùng nhau, họ cố gắng vượt qua những thách thức và cứu vãn cuộc sống yên bình của mình. Câu chuyện khám phá cách Chung-tak đối mặt với những thử thách này và kết quả của chúng.

Bookmark phimhot24h.com để xem 40 Tuổi Đời và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim 40 Tuổi Đời
  • Bạn có thể xem phim 40 Tuổi Đời Lồng Tiếng HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim 40 Tuổi Đời hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (20/20). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim 40 Tuổi Đời tại RoPhim có bản Lồng Tiếng với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim 40 Tuổi Đời là phim Hồng Kông. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim 40 Tuổi Đời gồm Amy Chan, Angie Cheung Wai-Yee, Pak Yan, 唐寧, 徐濠縈.
  • Đón xem 40 Tuổi Đời (thể loại Chính Kịch, Gia Đình, phim Hồng Kông, Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phim...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim 40 Tuổi Đời trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào