Anh Hùng Xung Trận - Battlefield Heroes - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Anh Hùng Xung Trận Vietsub HD Online - Rophim

Anh Hùng Xung Trận

Battlefield Heroes

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Anh Hùng Xung Trận

Anh Hùng Xung Trận (thể loại Tâm Lý, phim Hàn Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Bộ phim kể lại những mốc thời gian, khi mà Silla đánh thắng Goguryeo vào năm 668. Trong lịch sử, sau sự tan rã của Cổ Triều Tiên, Hàn Quốc bước vào thời kỳ phân tranh quyền lực mà đỉnh điểm là thời Tam Quốc với 3 nước Silla, Baekje và Goguryeo. Silla, Baekje và Goguryeo là ba “Đại Quốc” cường mạnh của Hàn Quốc, từ năm 57 trước Công nguyên đến năm 668 sau Công nguyên.

Xem Anh Hùng Xung Trận ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Anh Hùng Xung Trận
  • Bạn có thể xem phim Anh Hùng Xung Trận Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Anh Hùng Xung Trận hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Anh Hùng Xung Trận tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Anh Hùng Xung Trận là phim Hàn Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Anh Hùng Xung Trận gồm Jin-yeong Jeong, Mun-shik Lee, Ryu Seung-ryong.
  • Anh Hùng Xung Trận (thể loại Tâm Lý, phim Hàn Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Anh Hùng Xung Trận trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào