Anh Trai Say Xe - The First Ride - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Anh Trai Say Xe Vietsub HD Online - Rophim

Anh Trai Say Xe

The First Ride

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
117 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Anh Trai Say Xe

Anh Trai Say Xe (thể loại Chính Kịch, Hài Hước, Phiêu Lưu, phim Hàn Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Bốn người đồng hành tri kỷ—Tae-jeong, Do-jin, Yeon-min và Geum-bok—đã mơ về một chuyến đi nước ngoài hoành tráng, nhưng số phận đã ngăn cản. Nhiều năm sau, dù đã lớn tuổi hơn nhưng chưa hẳn đã khôn ngoan hơn, cuối cùng họ cũng mở màn chuyến đi đã ấp ủ bấy lâu. Nhưng rồi, chuyến đi được lên kế hoạch như một chuyến đi chơi vô tư lự, nhưng rồi lại bị cuốn vào vòng xoáy hỗn loạn bất ngờ, những ngã rẽ ngớ ngẩn đến buồn cười, và những cảm xúc chôn giấu trỗi dậy. Khi họ vấp ngã vì những tai nạn, chuyến đi đầu tiên cùng nhau đã hoá thành một hành trình ngoạn mục—một hành trình đáng nhớ.

Xem Anh Trai Say Xe ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Anh Trai Say Xe
  • Bạn có thể xem phim Anh Trai Say Xe Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Anh Trai Say Xe hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Anh Trai Say Xe tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Anh Trai Say Xe là phim Hàn Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Anh Trai Say Xe gồm 강영석, 강하늘, 김강현, 김영광, 차은우.
  • Anh Trai Say Xe (thể loại Chính Kịch, Hài Hước, Phiêu Lưu, phim Hàn Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Anh Trai Say Xe trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào