Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? - ¿Quieres ser mi novia? - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? Vietsub HD Online - Rophim

Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không?

¿Quieres ser mi novia?

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không?

Mối quan hệ của Javi và Lu đứng trước nguy cơ tan vỡ khi những cám dỗ cũ và mới xuất hiện: một người phụ nữ trẻ khơi lại tình cảm của Javi và một người đàn ông trưởng thành theo đuổi Lu. Qua những tình huống hài hước, những rắc rối và những bất ngờ, tình yêu của họ bị thử thách.

Câu hỏi thường gặp về phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không?
  • Bạn có thể xem phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? hiện đang cập nhật với Trailer. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? là phim Mexico. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? gồm Claudette Maillé, Harold Azuara, Juanpa Zurita, Ludwika Paleta, Moisés Arizmendi.
  • Mối quan hệ của Javi và Lu đứng trước nguy cơ tan vỡ khi những cám dỗ cũ và mới xuất hiện: một người phụ nữ trẻ khơi lại tình cảm của Javi và một người đàn ông trưởng thành theo đuổi Lu. Qua những tình huống hài hước, nh...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Bạn có muốn làm bạn gái của tôi không? trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào