Bào Thai Quỷ - Malicious - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Bào Thai Quỷ Vietsub HD Online - Rophim

Bào Thai Quỷ

Malicious

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 9
2

The Edge of Horizon

The Edge of Horizon
HD
Tập 2
3

Thế Giới Đôi Khi

The Land of Sometimes
HD
Hoàn tất (1/1)
4

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 6
5

Papa Zola: The Movie

Papa Zola: The Movie
HD
Hoàn tất (1/1)
6

KNOT: Nút Thắt

Knot
HD
Tập 1
7

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 14
8

Đi Đến Nơi Hoa Đào Nở Rộ (Phần 2)

Finding Home in Blossoms Season 2
HD
Hoàn tất (16/16)
9

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 16
10

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 14
Giới thiệu phim Bào Thai Quỷ

Phim Bào Thai Quỷ (thể loại Kinh Dị, phim Âu Mỹ) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Một giáo sư đại học trẻ và người vợ mang thai đang rất hạnh phúc mong chờ đứa con đầu lòng. Thế nhưng, những hiện tượng kỳ lạ khởi đầu xảy ra ám ảnh người vợ và cô bị sảy thai. Dường như đôi vợ chồng trẻ đã vô tình giải thoát một thực thể ma quái khát máu.

Đừng bỏ lỡ Bào Thai Quỷ cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Bào Thai Quỷ
  • Bạn có thể xem phim Bào Thai Quỷ Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Bào Thai Quỷ hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Bào Thai Quỷ tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Bào Thai Quỷ là phim Âu Mỹ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Bào Thai Quỷ gồm Bojana Novaković, Delroy Lindo, Josh Stewart.
  • Phim Bào Thai Quỷ (thể loại Kinh Dị, phim Âu Mỹ) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của Ph...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Bào Thai Quỷ trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào