Báo Tử Đầu Lâm Xung - The Man Named Leopard - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Báo Tử Đầu Lâm Xung Vietsub HD Online - Rophim

Báo Tử Đầu Lâm Xung

The Man Named Leopard

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
80 phút
Quốc gia:
Thể loại:
Diễn viên:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Báo Tử Đầu Lâm Xung

Báo Tử Đầu Lâm Xung (thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Trong triều đại của Hoàng đế Huizong của Song, Lin Chong là một sĩ quan trong Quân đội Hoàng gia gồm 800.000 binh sĩ. Vợ anh tình cờ gặp Gao Yanei, con trai nuôi của một vị quan chức độc đoán, Gao Qiu. Gao Yanei bị thu hút bởi vẻ đẹp của cô ấy và muốn biến cô ấy thành người phụ nữ của mình. Lu Qian, bạn bè Lin Chong, phản bội Lin Chong và giúp Gao Yanei. Lin Chong đang thiết lập và mang vũ khí vào Hội trường Bạch Hổ. Sau đó, ông bị trục xuất đến Cang Châu để gia nhập quân đội. Trên đường đi, anh ta bị ám sát nhưng vẫn sống sót với sự giúp đỡ của Lu Zhishen.

Xem Báo Tử Đầu Lâm Xung ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Báo Tử Đầu Lâm Xung
  • Bạn có thể xem phim Báo Tử Đầu Lâm Xung Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Báo Tử Đầu Lâm Xung hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Báo Tử Đầu Lâm Xung tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Báo Tử Đầu Lâm Xung là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Báo Tử Đầu Lâm Xung gồm Jin Song, Yu Zhen.
  • Báo Tử Đầu Lâm Xung (thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Báo Tử Đầu Lâm Xung trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào