Bích Huyết Lam Thiên - Another Meltdown - The Blacksheep Affair - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Bích Huyết Lam Thiên Vietsub HD Online - Rophim

Bích Huyết Lam Thiên

Another Meltdown - The Blacksheep Affair

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Bích Huyết Lam Thiên

Phim Bích Huyết Lam Thiên (thể loại Hành Động, Hình Sự, Phiêu Lưu, phim Hồng Kông) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Phim Bích Huyết Lam Thiên 1998: Một bọn tội phạm bắt cóc con tin sau khi tống tiền đã yêu cầu một chiếc máy bay đến đưa chúng đi,nhưng một cảnh sát dũng cảm đã phá tan âm mưu của bọn chúng. Sau khi xuất sắc hoàn thành nhiệm vụ,anh ta được cấp trên cử ra nước ngoài,đến hang ổ của bọn tội phạm để điều tra gốc rễ của tổ chức trên. Trong một lần anh ta gặp lại người yêu cũ năm xưa của mình và biết được cô ấy cũng có liên quan đến bọn tội phạm. Bị tình cảm lấn áp,liệu anh ta có hoàn thành nhiệm vụ hay không.

Đừng bỏ lỡ Bích Huyết Lam Thiên cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Bích Huyết Lam Thiên
  • Bạn có thể xem phim Bích Huyết Lam Thiên Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Bích Huyết Lam Thiên hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Bích Huyết Lam Thiên tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Bích Huyết Lam Thiên là phim Hồng Kông. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Bích Huyết Lam Thiên gồm Thư Kỳ, Triệu Văn Trác, Vương Á Nam.
  • Phim Bích Huyết Lam Thiên (thể loại Hành Động, Hình Sự, Phiêu Lưu, phim Hồng Kông) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ng...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Bích Huyết Lam Thiên trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào