Cầm Tù - Esaret - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Cầm Tù Vietsub HD Online - Rophim

Cầm Tù

Esaret

Thông tin phim
0
HD
Tập 557
Đã hoàn thành: 557
Thời lượng:
60 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Từ khóa:
Top phim tuần này
1

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 18
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 3
3

Chiến Binh Ánh Sáng TEO

Ultraman Teo
HD
Tập 1
4

The Servant Prince

The Servant Prince
HD
Tập 1
5

A Winter Sun Wakes the Wind in Spring Hills’ Dream

A Winter Sun Wakes the Wind in Spring Hills' Dream
HD
Tập 6
6

Đừng Xin Anh Jane

Don't Be Too Emotional
HD
Tập 2
7

Durrani: Cuộc Đấu Tranh Của Sư Tử Mẹ

Durrani: Perjuangan Lion Mum
HD
Trailer
8

Bittersweet Love

Bittersweet Love
HD
Trailer
9

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 17
10

Hoán Sa Lục

The Silk Master from the Future
HD
Tập 11
Giới thiệu phim Cầm Tù

Cầm Tù (thể loại Tâm Lý, Tình Cảm, phim Thổ Nhĩ Kỳ) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Orhun là một doanh nhân thành đạt, lớn lên trong một gia đình giàu có nhưng không có mối tình thương cùng với chị gái song sinh Nihan, em gái Nurşah và người mẹ xa cách lạnh lùng Afife của họ. Nihan rời đi để làm công việc tình nguyện với tư cách là một bác sĩ ở Eritrea, nhưng gần đây cô ấy không thể liên lạc được và gia đình cô ấy đang lo lắng cho cô ấy. Trong khi tìm kiếm em gái của mình, anh tình cờ gặp Hira, một cô gái nghèo đang sống đường đời của một tù nhân dưới bàn tay của những kẻ buôn người. Khi họ phát hiện ra rằng Nihan đã bị đầu độc và giết chết bởi một băng đảng địa phương, Orhun suy sụp. Khi phát hiện ra rằng Hira thực sự là người đã đầu độc em gái mình, Orhun ấp ủ một kế hoạch trả thù độc ác: anh ta sẽ đưa Hira về nhà với mình và khiến mọi thứ trở nên tồi tệ hơn với cô ấy. Trong khi đó, Afife, mẹ của họ, đã ngăn cản cha của Orhun kể từ khi anh ta thời thơ ấu bí mật. Orhun đi đến lựa chọn kết hôn với Hira để trả thù. Afife ghét những người có địa vị thấp hơn và cô ấy bị ám ảnh bởi “dòng máu thuần khiết”. Liệu cuộc hôn nhân này có giam cầm Afife, hay cặp đôi sẽ tìm thấy sự chuộc lỗi sau khi trả hết nợ?

Xem Cầm Tù ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Cầm Tù
  • Bạn có thể xem phim Cầm Tù Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Cầm Tù hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (557/557). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Cầm Tù tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Cầm Tù là phim Thổ Nhĩ Kỳ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Cầm Tù gồm Cenk Torun, Hilal Anay, Mahassine Merabet.
  • Cầm Tù (thể loại Tâm Lý, Tình Cảm, phim Thổ Nhĩ Kỳ) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Cầm Tù trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào