Chàng Trai Có Hình Xăm - Marked Men: Rule + Shaw - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Chàng Trai Có Hình Xăm Vietsub HD Online - Rophim

Chàng Trai Có Hình Xăm

Marked Men: Rule + Shaw

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Chàng Trai Có Hình Xăm

Đón xem Chàng Trai Có Hình Xăm (thể loại Chính Kịch, phim Âu Mỹ) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Chàng Trai Có Hình Xăm được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Shaw yêu Rule từ lâu, nhưng anh chàng nghệ sĩ xăm mình nổi loạn này không nghĩ mình hợp với một cô gái ngoan như cô. Cô sống theo quy tắc, còn anh thì tự do làm theo ý mình. Thế nhưng, một đêm định mệnh sau vài ly rượu và những bí ẩn bị lộ ra đã thay đổi tất cả. Giờ đây, họ phải tìm cách để bên nhau mà không làm tổn thương tình cảm… hoặc chính bản thân họ.

Bookmark phimhot24h.com để xem Chàng Trai Có Hình Xăm và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Chàng Trai Có Hình Xăm
  • Bạn có thể xem phim Chàng Trai Có Hình Xăm Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Chàng Trai Có Hình Xăm hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Chàng Trai Có Hình Xăm tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Chàng Trai Có Hình Xăm là phim Âu Mỹ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Chàng Trai Có Hình Xăm gồm Alexander Ludwig, Chase Stokes, Daisy Jelley, Ella Balinska, Evan Mock.
  • Đón xem Chàng Trai Có Hình Xăm (thể loại Chính Kịch, phim Âu Mỹ) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Chàn...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Chàng Trai Có Hình Xăm trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào