Công Chúa Và Chàng Mai - The Princess and the Matchmaker - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Công Chúa Và Chàng Mai Vietsub HD Online - Rophim

Công Chúa Và Chàng Mai

The Princess and the Matchmaker

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Công Chúa Và Chàng Mai

Đón xem Công Chúa Và Chàng Mai (thể loại Cổ Trang, Gia Đình, Tình Cảm, phim Hàn Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Công Chúa Và Chàng Mai được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

The princess and the matchmaker xoay quanh chuyện tuyển phò mã cho một cô công chúa bướng bỉnh Songhwa (Shim Eun Kyung) thời Joseon. Nàng Ông chúa Songhwa (Shim Eun-kyung) không chấp nhận số phận của mình phải kết hôn với người được định đoạt sẵn. Có bốn nam nhân được cho là nhân tuyển phù hợp với địa vị của cô. Từ chối việc số phận bị sắp đặt, cô trốn khỏi cung điện để tìm kiếm người đàn ông mà mình thực sự yêu. 3 chàng trai tài trí nhất Joseon (Kang Min Hyuk, Yeon Woo Jin, Choi Woo Shik) là ứng cử viên làm chồng công chúa. Không chấp nhận sự sắp đặt của số mệnh, cô công chúa lẻn ra khỏi cung để tự chọn phò mã ngày mai của mình. Trong phim Lee Seung Gi vào vai Seo Do Yoon, một thầy tướng số chuyên bói quẻ tình duyên nổi tiếng nhất thời Joseon.

Bookmark phimhot24h.com để xem Công Chúa Và Chàng Mai và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Công Chúa Và Chàng Mai
  • Bạn có thể xem phim Công Chúa Và Chàng Mai Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Công Chúa Và Chàng Mai hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Công Chúa Và Chàng Mai tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Công Chúa Và Chàng Mai là phim Hàn Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Công Chúa Và Chàng Mai gồm Kim Sang-kyung, Lee Seung Gi, Shim Eun-kyung.
  • Đón xem Công Chúa Và Chàng Mai (thể loại Cổ Trang, Gia Đình, Tình Cảm, phim Hàn Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Công Chúa Và Chàng Mai trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào