Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) - Iron Island (Season 1) - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) Vietsub HD Online - Rophim

Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1)

Iron Island (Season 1)

Thông tin phim
0
HD
Tập 12
Đã hoàn thành: 12 Tập
Thời lượng:
49 phút
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1)

Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) (thể loại Hành Động, Tâm Lý, phim Brazil) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Câu chuyện mở màn khi Julia Bravo, cô con gái ngổ ngáo của Bộ trưởng Brazil hạ quyết tâm đến làm việc tại giàn khoan PLT 137 để quên đi nỗi đau mất người yêu. Nào ngờ, đón chào cô không chỉ là những áp lực nơi thao trường, mà còn là những xung đột nảy lửa giữa những người có tham vọng khai thác “vàng đen”.

Xem Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1)
  • Bạn có thể xem phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (12/12). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) là phim Brazil. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) gồm Cauã Reymond, Jonathan Azevedo, Maria Casadevall.
  • Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) (thể loại Hành Động, Tâm Lý, phim Brazil) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xe...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Cuộc Chiến Vàng Đen (Phần 1) trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào