Đại chiến tầng lớp ẩm thực - Culinary Class Wars - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực Vietsub HD Online - Rophim

Đại chiến tầng lớp ẩm thực

Culinary Class Wars

Thông tin phim
0
HD
Tập 12
Đã hoàn thành: 12 Tập
Thời lượng:
60 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Diễn viên:
Đang cập nhật
Top phim tuần này
1

Silo (Phần 3)

Silo (Season 3)
HD
Tập 1
2

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 14
3

Hoa Hồng Rực Lửa

Burning Rose
HD
Tập 8
4

Quý Nhân Mang Nhiều Điềm Lành

贵人多旺事
HD
Tập 5
5

Chủng Mặc Viên

Zhong Mo Yuan
HD
Tập 13
6

Hoán Sa Lục

The Silk Master from the Future
HD
Tập 7
7

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 18
8

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 16
9

Người Khí

Human Vapor
HD
Hoàn tất (8/8)
10

Saccharine

Saccharine
HD
Full
Giới thiệu phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực

Đón xem Đại chiến tầng lớp ẩm thực (thể loại Chính Kịch, Tài Liệu, phim Hàn Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Đại chiến tầng lớp ẩm thực được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Trong cuộc so tài nấu ăn khốc liệt giữa 100 thí sinh này, 80 đầu bếp yếu thế “Thìa Đen” có sở trường về hương vị đối đầu với 20 đầu bếp ưu tú “Thìa Trắng”.

Bookmark phimhot24h.com để xem Đại chiến tầng lớp ẩm thực và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực
  • Bạn có thể xem phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (12/12). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực là phim Hàn Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Đón xem Đại chiến tầng lớp ẩm thực (thể loại Chính Kịch, Tài Liệu, phim Hàn Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phi...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Đại chiến tầng lớp ẩm thực trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào