Đoạn Độc - Anti Drug Operations - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Đoạn Độc Vietsub HD Online - Rophim

Đoạn Độc

Anti Drug Operations

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
88 Phút
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Đoạn Độc

Phim Đoạn Độc (thể loại Hành Động, Hình Sự, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Đội trưởng đặc cảnh Thẩm Ngạo được điều đến đội chống ma túy trên một hòn đảo. Một cuộc thanh trừng lẫn nhau giữa các băng nhóm buôn ma túy đã khiến Tân Ngô lọt vào tầm ngắm của cảnh sát. Thẩm Ngạo xác định được tuyến đường vận chuyển ma túy do băng nhóm mới thiết lập thông qua máy bay không người lái. Con gái của đội trưởng là Lưu Băng bị bọn buôn ma túy bắt cóc. Thẩm Ngạo một mình đột nhập vào hòn đảo hoang để giải cứu Lưu Băng và thực thi chiến dịch triệt phá đường dây ma túy.

Đừng bỏ lỡ Đoạn Độc cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Đoạn Độc
  • Bạn có thể xem phim Đoạn Độc Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Đoạn Độc hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Đoạn Độc tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Đoạn Độc là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Đoạn Độc gồm Liu Junxiao, Tao Wang, Vincent Lam Wai, 駱達華, 黄俊鹏.
  • Phim Đoạn Độc (thể loại Hành Động, Hình Sự, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Đoạn Độc trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào