Gia Đình Addams - The Addams Family - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Gia Đình Addams Vietsub HD Online - Rophim

Gia Đình Addams

The Addams Family

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
Đang cập nhật
Quốc gia:
Thể loại:
Diễn viên:
Đang cập nhật
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Gia Đình Addams

Phim Gia Đình Addams (thể loại Gia Đình, Hài Hước, phim Ấn Độ, Anh) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Gomez và Morticia Addams di chuyển đến một tị nạn vô chủ ở New Jersey, được bao quanh bởi một đầm lầy và bị che khuất bởi một màn sương mù trên đỉnh núi, để nuôi một gia đình. Mười ba năm sau, Gomez đang dạy con trai Pugsley Truyền thống Saber của gia đình Addams trong khi thứ Tư đang đặt câu hỏi cho mẹ về thế giới này bên ngoài Cổng Mansion. Trong khi đó, máy chủ TV Margaux Needler đang bận rộn thiết kế và xây dựng cộng đồng đồng hóa được lên kế hoạch gần đó. Khi đầm lầy bị cạn kiệt và nhà Addams được tiết lộ, Margaux đi đến lựa chọn loại bỏ gia đình addams.

Đừng bỏ lỡ Gia Đình Addams cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Gia Đình Addams
  • Bạn có thể xem phim Gia Đình Addams Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Gia Đình Addams hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Gia Đình Addams tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Gia Đình Addams là phim Ấn Độ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Phim Gia Đình Addams (thể loại Gia Đình, Hài Hước, phim Ấn Độ, Anh) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Gia Đình Addams trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào