Giây Phút Đoạt Mệnh - Running Out Of Time - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Giây Phút Đoạt Mệnh Vietsub HD Online - Rophim

Giây Phút Đoạt Mệnh

Running Out Of Time

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Giây Phút Đoạt Mệnh

Phim Giây Phút Đoạt Mệnh (thể loại Bí Ẩn, Hành Động, Hình Sự, phim Tây Ban Nha, Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Một cuộc đấu trí giữa Lưu Đức Hoa và Lưu Thanh Vân! Tên cướp chẳng còn nhiều thời gian, nên hắn đi đến lựa chọn chơi một trò chơi với Cảnh sát Hong Kong trong 72 giờ tới bằng cách tiến hành một vụ cướp nữ trang và bắt con tin ngoạn mục. Trong quá trình truy đuổi hắn, viên cảnh sát và tên cướp trở thành bạn và cùng nhau chiến đấu với một băng đảng tội phạm.

Đừng bỏ lỡ Giây Phút Đoạt Mệnh cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Giây Phút Đoạt Mệnh
  • Bạn có thể xem phim Giây Phút Đoạt Mệnh Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Giây Phút Đoạt Mệnh hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Giây Phút Đoạt Mệnh tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Giây Phút Đoạt Mệnh là phim Tây Ban Nha. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Giây Phút Đoạt Mệnh gồm AL WAI, Andy Lau, Ceci So Yan Chee, Ching Wan Lau, Ruby Wong.
  • Phim Giây Phút Đoạt Mệnh (thể loại Bí Ẩn, Hành Động, Hình Sự, phim Tây Ban Nha, Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bở...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Giây Phút Đoạt Mệnh trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào