Góc Tối - The Unseen - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Góc Tối Vietsub HD Online - Rophim

Góc Tối

The Unseen

Thông tin phim
0
HD
Tập 24
Đã hoàn thành: 24 Tập
Thời lượng:
? phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Từ khóa:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Góc Tối

Góc Tối (thể loại Bí Ẩn, Hình Sự, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Nhằm truy tìm sự thật đằng sau vụ “tự sát” của chị gái, blogger Thẩm Mạn bị cuốn vào một vụ án vô cùng ly kỳ: trưởng khoa sản phụ khoa Ái Hạ bị cắt bỏ tử cung, đồng thời cô bị đưa vào diện tình nghi hàng đầu. Nữ cảnh sát Khương Lê ra tay giúp cô minh oan. Một tấm bưu thiếp kết nối hai vụ án với nhau đã buộc hai người vốn ở thế đối lập phải bắt tay hợp tác. Thế nhưng, vụ án mạng thứ hai lại tiếp tục xảy ra, màn sương bí ẩn lại ngày càng dày đặc…

Xem Góc Tối ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Góc Tối
  • Bạn có thể xem phim Góc Tối Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Góc Tối hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (24/24). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Góc Tối tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Góc Tối là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Góc Tối gồm Wang Xiaoyunzi, Xiao Xu, 张添景, 彭皓鋒, 徐夢潔.
  • Góc Tối (thể loại Bí Ẩn, Hình Sự, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, k...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Góc Tối trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào