Kimmy bất bại (Phần 1) - Unbreakable Kimmy Schmidt (Season 1) - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Kimmy bất bại (Phần 1) Vietsub HD Online - Rophim

Kimmy bất bại (Phần 1)

Unbreakable Kimmy Schmidt (Season 1)

Thông tin phim
0
HD
Tập 13
Đã hoàn thành: 13 Tập
Thời lượng:
24phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Kimmy bất bại (Phần 1)

Đón xem Kimmy bất bại (Phần 1) (thể loại Hài Hước, phim Âu Mỹ) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Kimmy bất bại (Phần 1) được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Khi một phụ nữ được giải cứu khỏi một giáo phái tận thế và đến Thành phố New York, cô phải xoay xở với thế giới này mà cô từng nghĩ không còn tồn tại nữa.

Bookmark phimhot24h.com để xem Kimmy bất bại (Phần 1) và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Kimmy bất bại (Phần 1)
  • Bạn có thể xem phim Kimmy bất bại (Phần 1) Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Kimmy bất bại (Phần 1) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (13/13). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Kimmy bất bại (Phần 1) tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Kimmy bất bại (Phần 1) là phim Âu Mỹ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Kimmy bất bại (Phần 1) gồm Carol Kane, Ellie Kemper, Jane Krakowski, Tituss Burgess.
  • Đón xem Kimmy bất bại (Phần 1) (thể loại Hài Hước, phim Âu Mỹ) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Kimmy ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Kimmy bất bại (Phần 1) trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào