Lãnh địa tối cao - The Covenant - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Lãnh địa tối cao Vietsub HD Online - Rophim

Lãnh địa tối cao

The Covenant

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
1g 37ph
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Lãnh địa tối cao

Đón xem Lãnh địa tối cao (thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, phim Âu Mỹ) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Lãnh địa tối cao được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Bốn cậu bé tận dụng sức mạnh siêu nhiên thừa hưởng từ cha mình. Cha họ đã thoát khỏi phiên tòa xét xử phù thủy Salem nhờ lập ra giao ước bí ẩn.

Bookmark phimhot24h.com để xem Lãnh địa tối cao và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Lãnh địa tối cao
  • Bạn có thể xem phim Lãnh địa tối cao Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Lãnh địa tối cao hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Lãnh địa tối cao tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Lãnh địa tối cao là phim Âu Mỹ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Lãnh địa tối cao gồm Laura Ramsey, Sebastian Stan, Steven Strait.
  • Đón xem Lãnh địa tối cao (thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, phim Âu Mỹ) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Lãnh địa tối cao trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào