Màu Của Ảo Giác - Perfect Blue - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Màu Của Ảo Giác Vietsub HD Online - Rophim

Màu Của Ảo Giác

Perfect Blue

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
Đang cập nhật
Quốc gia:
Thể loại:
Diễn viên:
Đang cập nhật
Top phim tuần này
1

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 9
2

The Edge of Horizon

The Edge of Horizon
HD
Tập 2
3

Thế Giới Đôi Khi

The Land of Sometimes
HD
Hoàn tất (1/1)
4

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 6
5

Papa Zola: The Movie

Papa Zola: The Movie
HD
Hoàn tất (1/1)
6

KNOT: Nút Thắt

Knot
HD
Tập 1
7

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 14
8

Đi Đến Nơi Hoa Đào Nở Rộ (Phần 2)

Finding Home in Blossoms Season 2
HD
Hoàn tất (16/16)
9

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 16
10

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 14
Giới thiệu phim Màu Của Ảo Giác

Phim Màu Của Ảo Giác (thể loại Kinh Dị, phim Nhật Bản) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Mima rời khỏi nhóm thần tượng Cham, để theo đuổi giấc mơ của mình như một nữ diễn xuất. Mima leo lên con đường đá để thành công bằng cách biểu diễn như những nạn nhân hiếp dâm và tạo dáng khỏa thân cho các tạp chí, nhưng bị ám ảnh bởi sự phản ánh của cô về thời quá vãng.

Đừng bỏ lỡ Màu Của Ảo Giác cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Màu Của Ảo Giác
  • Bạn có thể xem phim Màu Của Ảo Giác Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Màu Của Ảo Giác hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Màu Của Ảo Giác tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Màu Của Ảo Giác là phim Nhật Bản. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Phim Màu Của Ảo Giác (thể loại Kinh Dị, phim Nhật Bản) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Màu Của Ảo Giác trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào