Miễn Trừ Trách Nhiệm - Disclaimer - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Miễn Trừ Trách Nhiệm Vietsub HD Online - Rophim

Miễn Trừ Trách Nhiệm

Disclaimer

Thông tin phim
0
HD
Tập 7
Đã hoàn thành: 7
Thời lượng:
57 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Miễn Trừ Trách Nhiệm

Miễn Trừ Trách Nhiệm (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Anh, Âu Mỹ) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Khi một cuốn tiểu thuyết gây tò mò xuất hiện bên cạnh giường ngủ của một nhà báo có sự nghiệp được gây dựng nhờ việc phanh phui các vụ phạm pháp, cô kinh hoàng nhận ra mình là nhân vật then chốt trong một tình tiết được che giấu từ lâu, thứ vạch trần bí mật đen tối nhất của cô.

Xem Miễn Trừ Trách Nhiệm ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Miễn Trừ Trách Nhiệm
  • Bạn có thể xem phim Miễn Trừ Trách Nhiệm Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Miễn Trừ Trách Nhiệm hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (7/7). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Miễn Trừ Trách Nhiệm tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Miễn Trừ Trách Nhiệm là phim Anh. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Miễn Trừ Trách Nhiệm gồm Cate Blanchett, Indira Varma, Kevin Kline, Kodi Smit-McPhee, Leila George.
  • Miễn Trừ Trách Nhiệm (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Anh, Âu Mỹ) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem on...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Miễn Trừ Trách Nhiệm trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào