Nam Công Quán - A Controversial Entertainer - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Nam Công Quán Vietsub HD Online - Rophim

Nam Công Quán

A Controversial Entertainer

Thông tin phim
0
HD
Tập 10
Đã hoàn thành: 10 Tập
Thời lượng:
43 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Người Khí

Human Vapor
HD
Hoàn tất (8/8)
2

Saccharine

Saccharine
HD
Full
3

When Light Fades

When Light Fades
HD
Tập 1
4

Chuyện Sinh Tồn Của Cô Nàng Ngoại Cỡ (Phần 3)

Survival of the Thickest (Season 3)
HD
Trailer
5

Tinh Nguyệt Chinh Đồ

To the Stars
HD
Trailer
6

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 10
7

Hoa Hồng Rực Lửa

Burning Rose
HD
Tập 6
8

Chủng Mặc Viên

Zhong Mo Yuan
HD
Tập 11
9

Hoán Sa Lục

The Silk Master from the Future
HD
Tập 3
10

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 15
Giới thiệu phim Nam Công Quán

Câu chuyện là một bộ phim hài đen bắt đầu từ tham vọng về kim cươngdẫn đến một cuộc truy sát. Thế nhưng kết quả là nhóm nam chính vô tình đột nhập vào Nam Công Quán và rồi họ lột xác đầy hào nhoáng trở thành những “trai bao cao cấp”.

Câu hỏi thường gặp về phim Nam Công Quán
  • Bạn có thể xem phim Nam Công Quán Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Nam Công Quán hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (10/10). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Nam Công Quán tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Nam Công Quán là phim Đài Loan. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Nam Công Quán gồm Andy Chen, Ben Wu, Shih Chih Tian, Yorke Sun, 周予天.
  • Câu chuyện là một bộ phim hài đen bắt đầu từ tham vọng về kim cươngdẫn đến một cuộc truy sát. Thế nhưng kết quả là nhóm nam chính vô tình đột nhập vào Nam Công Quán và rồi họ lột xác đầy hào nhoáng trở thành những “trai ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Nam Công Quán trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào