Ngôi Trường Bí Ẩn - Homeschool - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Ngôi Trường Bí Ẩn Vietsub HD Online - Rophim

Ngôi Trường Bí Ẩn

Homeschool

Thông tin phim
0
HD
Tập 18
Đã hoàn thành: 18
Thời lượng:
54 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Ngôi Trường Bí Ẩn

Phim Ngôi Trường Bí Ẩn (thể loại Tình Cảm, phim Thái Lan) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Ngôi Trường Bí Ẩn – Homeschool xoay quanh một ngôi trường nội trú nằm giữa một khu rừng hẻo lánh. Ba năm một lần, trường chọn những học sinh mới đáp ứng các tiêu chí của họ, mỗi thế hệ bao gồm không quá mười ba học sinh. Các sinh viên dành tổng cộng ba năm tại trường. Ngôi trường nhằm thu hút những sinh viên giàu có với chương trình giảng dạy độc đáo và tất cả những tiện nghi như ở nhà. Thế nhưng, Home School có vẻ giống một nhà tù hơn là một trường học với những quy tắc nghiêm ngặt và sự cô lập hoàn toàn.

Đừng bỏ lỡ Ngôi Trường Bí Ẩn cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Ngôi Trường Bí Ẩn
  • Bạn có thể xem phim Ngôi Trường Bí Ẩn Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Ngôi Trường Bí Ẩn hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (18/18). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Ngôi Trường Bí Ẩn tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Ngôi Trường Bí Ẩn là phim Thái Lan. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Ngôi Trường Bí Ẩn gồm Chalad Na Songkhla, Film Rachanun, Gun Atthaphan Phu, Nani Hirunkit.
  • Phim Ngôi Trường Bí Ẩn (thể loại Tình Cảm, phim Thái Lan) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư vi...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Ngôi Trường Bí Ẩn trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào