Người Bán Hàng - The Salesman - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Người Bán Hàng Vietsub HD Online - Rophim

Người Bán Hàng

The Salesman

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
125 Phút
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Người Bán Hàng

Đón xem Người Bán Hàng (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Quốc gia khác) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Người Bán Hàng được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Xoay quanh hành trình về đôi vợ chồng trẻ Emad và Rana, những người đóng vai chính trong một vở kịch địa phương “Death of a Salesman của Arthur Miller”. Bị buộc phải rời khỏi căn nhà mà họ đã từng sinh sống một thời gian dài, hai người đã thuê một căn hộ mới mà chủ sở hữu là một trong số những đồng nghiệp làm cùng công ty. Họ không biết rằng căn nhà mình đang thuê trước đây đã được một người phụ nữ mại dâm hành nghề. Nơi đây đã hoá thành địa điểm quen thuộc của vài khách quen của cô ta. Trong một hôm, Rena đang tắm thì có người đàn ông lạ vào nhà, đúng lúc ấy chồng cô từ bên ngoài trở về trông thấy. Những câu chuyện bi hài đã mở màn làm cho phim trở nên lôi cuốn hơn bao giờ …

Bookmark phimhot24h.com để xem Người Bán Hàng và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Người Bán Hàng
  • Bạn có thể xem phim Người Bán Hàng Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Người Bán Hàng hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Người Bán Hàng tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Người Bán Hàng là phim Quốc gia khác. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Người Bán Hàng gồm Babak Karimi, Mehdi Koushki, Mina Sadati, Shahab Hosseini, Tarane Alidousti.
  • Đón xem Người Bán Hàng (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Quốc gia khác) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.co...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Người Bán Hàng trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào