Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân - Hello, I'm At Your Service - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân Vietsub HD Online - Rophim

Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân

Hello, I'm At Your Service

Thông tin phim
0
HD
Tập 24
Đã hoàn thành: 24
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Enola Holmes 3

Enola Holmes 3
HD
Trailer
3

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 9
4

The Edge of Horizon

The Edge of Horizon
HD
Tập 2
5

Thế Giới Đôi Khi

The Land of Sometimes
HD
Hoàn tất (1/1)
6

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 6
7

Papa Zola: The Movie

Papa Zola: The Movie
HD
Hoàn tất (1/1)
8

KNOT: Nút Thắt

Knot
HD
Tập 1
9

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 14
10

Đi Đến Nơi Hoa Đào Nở Rộ (Phần 2)

Finding Home in Blossoms Season 2
HD
Hoàn tất (16/16)
Giới thiệu phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân

Đón xem Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân (thể loại Tình Cảm, phim Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

“Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân” là bộ phim truyền hình do Lâm Nghị (“Khi Bóng Đêm Gợn Sóng”) làm vị đạo diễn, với các diễn viên chính: Từ Lộ (“Hậu Cung: Chân Hoàn Truyện”), Ngụy Triết Minh (“Sơn Hà Lệnh”), Lưu Nhuận Nam (“Khánh Dư Niên 1”), Trương Bách Nam (“Lạp Tội Đồ Giám”). Bộ phim cải biên từ tiểu thuyết cùng tên của Bộ Y Ma Thất, tái hiện nhân viên tài năng Đổng Đổng Ân cùng người phụ trách bên A Lâu Uyên đấu trí đấu dũng, dùng sức hút của bản thân thu phục trái tim của Lâu Uyên. Một sự hiểu lầm giữ nhân viên chăm sóc khách hàng tài năng Đổng Đổng Ân cùng người phụ trách bên A Lâu Uyên, khiến cuộc sống nơi làm việc vốn bình đạm của họ biến thành một mớ hỗn loạn. Sau khi ổn định ở bên A, Đổng Đổng Ân không chỉ thể hiện tố chất chuyên nghiệp sở trường của bản thân một cách xuất sắc, mà còn cùng bên A đấu trí đấu dũng, dùng sức hút của bản thân thu phục trái tim của Lâu Uyên.

Bookmark phimhot24h.com để xem Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân
  • Bạn có thể xem phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (24/24). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân gồm Guan Zi Jing, Lưu Nhuận Nam, Ngụy Triết Minh, Từ Lộ, Yitian Wang.
  • Đón xem Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân (thể loại Tình Cảm, phim Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot2...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Nhân Viên Tài Năng Đổng Đổng Ân trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào