Nhất Tán Yên Vũ - A Love Story of Oiled Paper Umbrella - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Nhất Tán Yên Vũ Vietsub HD Online - Rophim

Nhất Tán Yên Vũ

A Love Story of Oiled Paper Umbrella

Thông tin phim
0
HD
Tập 24
Đã hoàn thành: 24
Thời lượng:
43 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Nhất Tán Yên Vũ

Phim Nhất Tán Yên Vũ (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Đại Lý Tự chính Nam Phong Ý và nữ nha nhân Mộng Tây Châu vì án gặp nhau, kết làm sư đồ cùng bắt yêu. Khi tình cảm giữa hai người dần sâu đậm, yêu vương Mộng Tây Châu hiện thế bị tâm ma mê hoặc khống chế. Nam Phong Ý cũng tình cờ biết được trong cơ thể mình có yêu đan của Mộng Tây Châu đã mất nhiều năm. Để cứu người yêu, Nam Phong Ý mổ đan trả lại, và dùng hết sinh mệnh cuối cùng cùng Mộng Tây Châu liên thủ kháng cự, trả lại tự do cho những sinh linh vô tội. 

Đừng bỏ lỡ Nhất Tán Yên Vũ cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Nhất Tán Yên Vũ
  • Bạn có thể xem phim Nhất Tán Yên Vũ Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Nhất Tán Yên Vũ hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (24/24). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Nhất Tán Yên Vũ tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Nhất Tán Yên Vũ là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Nhất Tán Yên Vũ gồm He Hua, June Wu, Yu Menglong, 冯荔军, 李子璇.
  • Phim Nhất Tán Yên Vũ (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Nhất Tán Yên Vũ trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào