Phong Ma Lỗ Trí Thâm - A Monk's Madness - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm Vietsub HD Online - Rophim

Phong Ma Lỗ Trí Thâm

A Monk's Madness

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
86 phút
Quốc gia:
Diễn viên:
Đang cập nhật
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm

Đón xem Phong Ma Lỗ Trí Thâm (thể loại Hành Động, Tâm Lý, Võ Thuật, phim Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Phong Ma Lỗ Trí Thâm được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Trong triều đại Bắc Tống, Lu Zhishen giết Zhen Guanxi và chạy trốn đến Tu viện Wenshu ở núi Wutai và biến thành một nhà sư. Thế nhưng, anh ta không thể kiềm chế ham muốn giết người và được những người lớn tuổi trong tu viện Phật giáo gửi đến chùa Daxiangguo ở Bianliang, thủ đô của triều đại Tống, để tiếp tục tu luyện bản thân. Trên chuyến đi này, anh đã chứng kiến ​​vô số bất công, khiến anh cảm thấy hối hận sâu sắc vì những việc làm trong thời quá vãng. Sau cùng, sau khi chứng kiến ​​sự tham nhũng khủng khiếp của các quan chức và việc họ giết hại thường dân vô tội, anh ta đã trở nên điên loạn với tức giận trả thù.

Bookmark phimhot24h.com để xem Phong Ma Lỗ Trí Thâm và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm
  • Bạn có thể xem phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Đón xem Phong Ma Lỗ Trí Thâm (thể loại Hành Động, Tâm Lý, Võ Thuật, phim Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Phong Ma Lỗ Trí Thâm trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào