Phòng Tin Tức (Phần 3) - The Newsroom (Season 3) - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Phòng Tin Tức (Phần 3) Vietsub HD Online - Rophim

Phòng Tin Tức (Phần 3)

The Newsroom (Season 3)

Thông tin phim
0
HD
Tập 6
Đã hoàn thành: 6 Tập
Thời lượng:
60 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Phòng Tin Tức (Phần 3)

Phòng Tin Tức (Phần 3) (thể loại Chính Kịch, phim Âu Mỹ) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Một góc nhìn hậu trường về những người tạo nên chương trình tin tức cáp hàng đêm. Tập trung vào một người dẫn chương trình truyền hình, giám đốc sản xuất mới của anh ta, nhân viên phòng tin tức và ông chủ của họ, loạt phim theo dõi nhiệm vụ kỳ quặc của họ là đưa tin tốt trước những trở ngại của công ty và thương mại – chưa kể đến những rắc rối cá nhân của họ.

Xem Phòng Tin Tức (Phần 3) ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Phòng Tin Tức (Phần 3)
  • Bạn có thể xem phim Phòng Tin Tức (Phần 3) Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Phòng Tin Tức (Phần 3) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (6/6). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Phòng Tin Tức (Phần 3) tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Phòng Tin Tức (Phần 3) là phim Âu Mỹ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Phòng Tin Tức (Phần 3) gồm Alison Pill, Dev Patel, Emily Mortimer, Jeff Daniels, John Gallagher Jr..
  • Phòng Tin Tức (Phần 3) (thể loại Chính Kịch, phim Âu Mỹ) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Phòng Tin Tức (Phần 3) trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào