Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích - Love In The Land Of Immortality - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích Vietsub HD Online - Rophim

Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích

Love In The Land Of Immortality

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
1H17M37S
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích

Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích (thể loại Tình Cảm, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Trận chiến thế kỷ giữa quận Diễm Xích và tộc Võng Minh. Hoàng hậu của Đại Sở được hộ pháp Khởi Thương Lan cứu sống, đôi bên mở màn rơi vào hành trình tình sâu đậm. Nhưng đằng sau Khởi Thương Lan lại ẩn giấu một bí mật kinh người…

Xem Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích
  • Bạn có thể xem phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích gồm Chen Wei Dong, Eva, Zhou Hang, 艾佳妮.
  • Phượng Lệ Cửu Thiên - Diễm Xích (thể loại Tình Cảm, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem ...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Phượng Lệ Cửu Thiên – Diễm Xích trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào