Quả Tim Thép - Bleeding Steel - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Quả Tim Thép Vietsub HD Online - Rophim

Quả Tim Thép

Bleeding Steel

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Quả Tim Thép

Đón xem Quả Tim Thép (thể loại Hành Động, Khoa Học, Phiêu Lưu, phim Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Quả Tim Thép được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ.

Trong nhiệm vụ điều giấu kín bảo vệ một nhà khoa học tài ba khỏi sự săn lùng của một tổ chức tội phạm nguy hiểm. một đặc vụ quân đội thiện chiến bị lôi kéo vào một âm mưu lớn ẩn chứa nhiều bí mật quốc gia. Trong suốt thời gian bên cạnh bảo vệ nhà khoa học, ông dần nhận ra những góc khuất những chương trình mờ ám của nhà khoa học này, trong số đó đặc biệt nhất là chương trình cô gái với trái tim thép. Liệu đây chỉ là một thí nghiệm y học bình thường hay nó là mầm mống của một loại vũ khí mới. Đe dọa sự sống toàn cầu…

Bookmark phimhot24h.com để xem Quả Tim Thép và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Quả Tim Thép
  • Bạn có thể xem phim Quả Tim Thép Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Quả Tim Thép hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Quả Tim Thép tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Quả Tim Thép là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Quả Tim Thép gồm Callan Mulvey, Tess Haubrich, Thành Long.
  • Đón xem Quả Tim Thép (thể loại Hành Động, Khoa Học, Phiêu Lưu, phim Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimh...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Quả Tim Thép trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào