Quái Vật Săn Đêm - Sputnik - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Quái Vật Săn Đêm Vietsub HD Online - Rophim

Quái Vật Săn Đêm

Sputnik

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
90 phút
Quốc gia:
Nga
Top phim tuần này
1

Người Khí

Human Vapor
HD
Hoàn tất (8/8)
2

Saccharine

Saccharine
HD
Full
3

When Light Fades

When Light Fades
HD
Tập 1
4

Chuyện Sinh Tồn Của Cô Nàng Ngoại Cỡ (Phần 3)

Survival of the Thickest (Season 3)
HD
Trailer
5

Tinh Nguyệt Chinh Đồ

To the Stars
HD
Trailer
6

Mảnh Ghép Bí Ẩn

The Murder Puzzle
HD
Tập 10
7

Hoa Hồng Rực Lửa

Burning Rose
HD
Tập 6
8

Chủng Mặc Viên

Zhong Mo Yuan
HD
Tập 11
9

Hoán Sa Lục

The Silk Master from the Future
HD
Tập 3
10

Đứng Trên Đầu Gió

Riding the Wind
HD
Tập 15
Giới thiệu phim Quái Vật Săn Đêm

Phim Quái Vật Săn Đêm (thể loại Khoa Học, Kinh Dị, Viễn Tưởng, phim Nga) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Quái Vật Săn Đêm người sống sót đơn độc trong một sự cố tàu vũ trụ bí ẩn đã không trở về nhà một mình – ẩn trong cơ thể anh ta là một sinh vật nguy hiểm.

Đừng bỏ lỡ Quái Vật Săn Đêm cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Quái Vật Săn Đêm
  • Bạn có thể xem phim Quái Vật Săn Đêm Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Quái Vật Săn Đêm hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Quái Vật Săn Đêm tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Quái Vật Săn Đêm là phim Nga. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Quái Vật Săn Đêm gồm Fedor Bondarchuk, Oksana Akinshina, Pyotr Fyodorov.
  • Phim Quái Vật Săn Đêm (thể loại Khoa Học, Kinh Dị, Viễn Tưởng, phim Nga) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Quái Vật Săn Đêm trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào