Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi - Illuminant Object - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi Vietsub HD Online - Rophim

Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi

Illuminant Object

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
89 Phút
Quốc gia:
Thể loại:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi

Phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Mười năm trước, một sự kiện ánh sáng kỳ lạ đã dẫn đến sự biến mất bí ẩn của người đồng hành của Trương Bằng. Mười năm sau, một vị đạo diễn đoàn làm phim đã tiếp cận Trương Bằng với ý tưởng quay trở lại Tương Sơn, nơi xảy ra sự kiện – một thị trấn nhỏ hẻo lánh được xây dựng trong thời kỳ đối đầu Xô-Trung những năm 1960, được biết đến với tên gọi “Mặt trận thứ ba” – để quay một tác phẩm điện ảnh tìm kiếm sự thật.

Đừng bỏ lỡ Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi
  • Bạn có thể xem phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi gồm 倪景阳, 小沈阳, 张登平, 王唯.
  • Phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng,...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Sự Kiện Ánh Sáng Núi Voi trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào