Tân Bán Sinh Duyên - Half A Lifelong Romance - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Tân Bán Sinh Duyên Vietsub HD Online - Rophim

Tân Bán Sinh Duyên

Half A Lifelong Romance

Thông tin phim
0
HD
Tập 48
Đã hoàn thành: 48 tập
Thời lượng:
43 phút/tập
Quốc gia:
Thể loại:
Diễn viên:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Tân Bán Sinh Duyên

Phim Tân Bán Sinh Duyên (thể loại Tình Cảm, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Phim lấy bối cảnh Thượng Hải thời chiến những năm 1930, xoay quanh mối tình bi thương giữa chàng quân nhân đẹp trai Thẩm Thế Quân cùng nàng tiểu thư xinh đẹp Cố Mạn Trinh. Phim được chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên nhiều lần và đều thành công, từ phiên bản điện ảnh đến truyền hình.

Đừng bỏ lỡ Tân Bán Sinh Duyên cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Tân Bán Sinh Duyên
  • Bạn có thể xem phim Tân Bán Sinh Duyên Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Tân Bán Sinh Duyên hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (48/48). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Tân Bán Sinh Duyên tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Tân Bán Sinh Duyên là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Tân Bán Sinh Duyên gồm Tưởng Hân.
  • Phim Tân Bán Sinh Duyên (thể loại Tình Cảm, phim Trung Quốc) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Tân Bán Sinh Duyên trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào