Tháng ngày tuổi trẻ - Orange Days - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Tháng ngày tuổi trẻ Vietsub HD Online - Rophim

Tháng ngày tuổi trẻ

Orange Days

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Tháng ngày tuổi trẻ

Tháng ngày tuổi trẻ (thể loại Chính Kịch, phim Nhật Bản) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Một sinh viên chuyên ngành tâm lý học gặp một nghệ sĩ violin cáu kỉnh trong trường. Khi cả hai giao tiếp bằng ngôn ngữ ký hiệu, mối quan hệ mới giúp họ đối mặt với nỗi sợ.

Xem Tháng ngày tuổi trẻ ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Tháng ngày tuổi trẻ
  • Bạn có thể xem phim Tháng ngày tuổi trẻ Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Tháng ngày tuổi trẻ hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (11/11). Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Tháng ngày tuổi trẻ tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Tháng ngày tuổi trẻ là phim Nhật Bản. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Tháng ngày tuổi trẻ gồm Eita, Fubuki Jun, Kohinata Fumiyo, Konishi Manami, Narimiya Hiroki.
  • Tháng ngày tuổi trẻ (thể loại Chính Kịch, phim Nhật Bản) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online m...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Tháng ngày tuổi trẻ trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào