Thanh Xà - Green Snake - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Thanh Xà Vietsub HD Online - Rophim

Thanh Xà

Green Snake

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Đã hoàn thành: 1
Thời lượng:
99 Phút
Thể loại:
Từ khóa:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Thanh Xà

Đón xem Thanh Xà (thể loại Hành Động, Tình Cảm, phim Hồng Kông, Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot24h.com. Thanh Xà được phát ở chất lượng HD đến 4K, kèm Vietsub và Thuyết minh đầy đủ. Một con rắn tinh giả dạng con người xen vào mối tình lãng mạn giữa cô em gái bò sát và một người đàn ông không may mắn. Bookmark phimhot24h.com để xem Thanh Xà và toàn bộ kho phim của RoPhim bất cứ lúc nào – kế thừa nội dung từ PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 với tốc độ tải nhanh hơn.

Câu hỏi thường gặp về phim Thanh Xà
  • Bạn có thể xem phim Thanh Xà Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Thanh Xà hiện đã hoàn thành với Full. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Thanh Xà tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Thanh Xà là phim Hồng Kông. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Thanh Xà gồm Joey Wong, Ma Jingwu, Maggie Cheung, Vincent Zhao, Wu Hsing-Guo.
  • Đón xem Thanh Xà (thể loại Hành Động, Tình Cảm, phim Hồng Kông, Trung Quốc) miễn phí tại RoPhim – nền tảng tổng hợp kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2 tại địa chỉ chính thức phimhot2...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Thanh Xà trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào