Tháp Thiên Thông - Tower Of Babel - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Tháp Thiên Thông Vietsub HD Online - Rophim

Tháp Thiên Thông

Tower Of Babel

Thông tin phim
0
FHD
Tập 24
Tập 24 / 24
Thời lượng:
15 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Tháp Thiên Thông

Tháp Thiên Thông (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, Tâm Lý, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xem online miễn phí, không quảng cáo pop-up, chất lượng HD-4K full Vietsub.

Vụ án mạng lúc nửa đêm tại biệt thự Thông Thiên Tháp ở Miến Thành đã trở thành một truyền thuyết đô thị đầy ám ảnh: Chủ nhà bị chém chết, người vợ tự thiêu kết liễu đời mình, hai mạng người ra đi chỉ trong một đêm. Vài tháng sau, sáu người cùng tụ họp tại Thông Thiên Tháp nhằm vén màn điều thật sự về bản di chúc. Thế nhưng, họ không hề hay biết mình đã rơi vào chiếc lưới định mệnh được giăng sẵn từ lâu. Khi bí ẩn dần lộ diện cũng là lúc hiểm họa rình rập khắp nơi, không một ai có thể rút lui an toàn. Dưới lớp màn u ám của âm mưu và toan tính, rốt cuộc chân tướng là gì?

Xem Tháp Thiên Thông ngay tại RoPhim (phimhot24h.com) – không pop-up, không phí ẩn, không đăng ký. Toàn bộ phim được phát qua server CDN toàn cầu, hỗ trợ HLS Adaptive Bitrate cho trải nghiệm mượt mà trên mọi đường truyền.

Câu hỏi thường gặp về phim Tháp Thiên Thông
  • Bạn có thể xem phim Tháp Thiên Thông Vietsub FHD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Tháp Thiên Thông hiện đang cập nhật với Tập 20. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Tháp Thiên Thông tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng FHD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Tháp Thiên Thông là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Tháp Thiên Thông gồm Ô Nhật Lệ Cách, Phó Mai, Vương Minh.
  • Tháp Thiên Thông (thể loại Bí Ẩn, Chính Kịch, Tâm Lý, phim Trung Quốc) hiện đã có mặt tại RoPhim (phimhot24h.com) — nơi hợp nhất kho phim của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2. Khán giả có thể xe...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Tháp Thiên Thông trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào