Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) - Slay the Gods (Season 2) - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) Vietsub HD Online - Rophim

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Bảo Mẫu Bí Mật Của Tiểu Thư

Rich Girl Caretaker: I'm Secretly the Caregiver of the Most Popular Girl in This Rich Kid School
HD
Tập 3
2

Đồng Dao Ma Quái

Ghost Board
HD
Full
3

Cuộc Chạy Đua Của Tình Và Tiền

The Running of Love and Money
HD
Tập 6
4

Thiếu Nữ Phép Thuật Nanoha EXCEEDS

Magical Girl Lyrical NANOHA EXCEEDS Gun Blaze Vengeance
HD
Tập 3
5

Masculin Féminin

Masculin Féminin
HD
Full
6

Trái tim ngừng nhịp: Mãi yêu

Heartstopper Forever
HD
Full
7

Cuộc Đua Sinh Tử

Lucky
HD
Tập 2
8

Phi Vụ Chung Cư

The Apartment Job
HD
Tập 3
9

Lãnh Chúa Vùng Đất Không Cư Dân

The Frontier Lord Begins with Zero Subjects
HD
Tập 3
10

Xin Hãy Thứ Lỗi Cho Các Em Trai Của Tôi

Please Excuse My Younger Brothers
HD
Tập 3
Giới thiệu phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

"Như ảm đêm cuối cùng lâm, ta tất đứng ở vạn vạn người trước, hoành đao hướng uyên, máu nhuộm thiên khung!" Ngươi là có hay không nghĩ tới, tại nghê hồng óng ánh đô thị phía dưới, ẩn giấu đến từ xưa lão thần lời nói quái vật? Ngươi là có hay không nghĩ tới, tại kia treo cao tại thế đầu người đỉnh trên mặt trăng, đứng lặng lấy canh gác nhân gian thần minh? Ngươi là có hay không nghĩ tới, tại biển người mãnh liệt hiện đại trong thành thị, tồn tại thay thế thần minh hành tẩu nhân gian siêu phàm người?

Câu hỏi thường gặp về phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)
  • Bạn có thể xem phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) hiện đang cập nhật với Tập 3. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) là phim Trung Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) gồm Liangwei Hu, Sanshi, Xiaoqian Wang, 刘芊含, 夏觅尘.
  • "Như ảm đêm cuối cùng lâm, ta tất đứng ở vạn vạn người trước, hoành đao hướng uyên, máu nhuộm thiên khung!" Ngươi là có hay không nghĩ tới, tại nghê hồng óng ánh đô thị phía dưới, ẩn giấu đến từ xưa lão thần lời nói quái...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2) trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào