Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) - Fear the Walking Dead (Season 8) - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) Vietsub HD Online - Rophim

Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8)

Fear the Walking Dead (Season 8)

Thông tin phim
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8)

Phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) (thể loại Chính Kịch, Hành Động, Phiêu Lưu, phim Âu Mỹ) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Morgan, Madison và những người khác mà họ đưa đến hòn đảo đang sống dưới sự cai trị đầy hoài nghi của PADRE. Với việc các vai diễn của chúng ta mất tinh thần và chán nản, nhiệm vụ thắp lại niềm tin vào một thế giới tốt đẹp hơn thuộc về người mà Morgan và Madison đã đặt ra để giải cứu ngay từ đầu – Mo, con gái của Morgan.

Đừng bỏ lỡ Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8)
  • Bạn có thể xem phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) hiện đang cập nhật với Tập 3. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) là phim Âu Mỹ. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) gồm Austin Amelio, Christine Evangelista, Colman Domingo, Danay García, Jenna Elfman.
  • Phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) (thể loại Chính Kịch, Hành Động, Phiêu Lưu, phim Âu Mỹ) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Xác Sống Đáng Sợ (Phần 8) trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào