Xin Chào Quái Vật - Remember You - Xem phim online miễn phí - RoPhim

Xem Phim Xin Chào Quái Vật Vietsub HD Online - Rophim

Xin Chào Quái Vật

Remember You

Thông tin phim
0
HD
Tập 16
Đã hoàn thành: 16
Thời lượng:
59M23S
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Đế Sư Trường An

The Imperial Master
HD
Tập 10
2

Gieo Gì Gặt nấy – Nông Trại Thẳng Tiến

GBRB: Farm Operation - Go Go Farm
HD
Tập 2
3

Tiếng Anh Thành Tiếng Yêu

My Tutor, My Love
HD
Tập 1
4

Đặc Vụ Kim Tái Khởi Động

Agent Kim Reactivated
HD
Tập 2
5

Mảnh Ký Ức Đặc Biệt

A Special Memory
HD
Full
6

Trảm Thần: Phàm Trần Thần Vực (Phần 2)

Slay the Gods (Season 2)
HD
Tập 3
7

Sếp Ơi Mai Đừng Gặp Nhau

See You at Work Tomorrow!
HD
Tập 2
8

Thỏa Thuận Học Đường

Off Campus
HD
Hoàn tất (8/8)
9

Đêm Qua Tới Gần

Inseparable
HD
Tập 8
10

Môi Giới Đại Cát

The Found Family
HD
Tập 6
Giới thiệu phim Xin Chào Quái Vật

Phim Xin Chào Quái Vật (thể loại Bí Ẩn, Hình Sự, Tình Cảm, phim Hàn Quốc, Pháp) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ riêng, kế thừa từ thư viện của PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhimPhim VN2.

Lee Hyun (do Seo In Guk đóng) từ nhỏ đã có trí sắc sảo tuyệt đỉnh, nhưng một mặt nào đó lại giống như quái vật, do đó bị cha mình là Lee Joong Min (do Jun Kwang Ryul đóng) quản thúc rất nghiêm khắc. Sau khi trưởng thành, Lee Hyun hoá thành một nhà phân tích tâm lý tội phạm. Một ngày nọ, Lee Hyun tình cờ gặp một cảnh sát hình sự non trẻ là Cha Ji An (do Jang Na Ra đóng) tại hiện trường vụ án. Duyên phận gắn kết Lee Hyun và Cha Ji An lại với nhau, viết nên một câu chuyện tình đẹp như mơ.

Đừng bỏ lỡ Xin Chào Quái Vật cùng hàng ngàn bộ phim hay khác tại RoPhim – tên miền duy nhất là phimhot24h.com. Cập nhật phim mới mỗi 10 phút, không cần đăng ký, miễn phí 100%.

Câu hỏi thường gặp về phim Xin Chào Quái Vật
  • Bạn có thể xem phim Xin Chào Quái Vật Vietsub HD miễn phí tại RoPhim (www.bpthemovie.com) — không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất. Đây là điểm đến thay thế cho PhimMoi, MotPhim, MotChill, GhienPhim, ThungPhim, Phim VN2, BiluTV, TVHay.
  • Phim Xin Chào Quái Vật hiện đã hoàn thành với Trọn bộ. Tại RoPhim, các tập mới được cập nhật liên tục mỗi 10 phút khi nguồn có nội dung mới.
  • Có. Phim Xin Chào Quái Vật tại RoPhim có bản Vietsub với chất lượng HD. Bạn có thể chuyển giữa các bản Phụ Đề và Thuyết Minh ngay trong trình phát.
  • Phim Xin Chào Quái Vật là phim Hàn Quốc. Xem ngay tại RoPhim http://www.bpthemovie.com.
  • Dàn diễn viên chính của phim Xin Chào Quái Vật gồm Anglenala, Cheon-hee Lee, D.O., Lee Cheon Hee, Seo In Guk.
  • Phim Xin Chào Quái Vật (thể loại Bí Ẩn, Hình Sự, Tình Cảm, phim Hàn Quốc, Pháp) đang được trình chiếu miễn phí 24/7 tại phimhot24h.com – website chính thức của RoPhim. Đây là bộ phim được biên dịch Vietsub bởi đội ngũ ri...
  • Có. RoPhim hỗ trợ xem phim Xin Chào Quái Vật trên mọi thiết bị: điện thoại Android/iOS, máy tính bảng, laptop, Smart TV. Truy cập http://www.bpthemovie.com là xem được, không cần cài app.
Bình luận (0)
Vui lòng đăng nhập để tham gia bình luận.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào